Tuko tiyari kutoa receipts za EFD machine lakini hizo machine hatujapewa na JPM alisema tupewe tukusanye kodi laki nane nikubwa nitakata mtaji. Tunaomba hizo machine please
Ni aibu kumjadili mwanamke mwenzio makalio nibora ungeleta uzi wa kujadili mafanikio yake ili nasi tuige tuwe Kama yeye au tumzidi kimaendeleo ,jamani tubadilike wadada
Mh rais aliwaambia TRA wagawe hizi machine za EFD kwa wananchi wao kusanye kodi na juzi juzi waziri wa fedha alirudia, naomba kufaham utekelezaji umeanza au bardo? Na kama tiyari taratibu zikoje?
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.