Recent content by Mbobo

  1. Mbobo

    Mimi ndio mwenye nyota ya kusalitiwa, Vipi wenzangu haya mnayapata pia?

    Na huo ndio uungwana maana wangapi wameshindwa kukusaidia ila yeye amejitoa, uko sahihi sana
  2. Mbobo

    Simba wamecheza chini ya kiwango, kuna kitu

    Kukaa bila kucheza mechi ndio tatizo kubwa kama umewai kucheza soka utaelewa ilo.na walituzidi mbinu za uharaka kufika kwenye nox letu Gomez kila muda alikuwa anapiga kelele kuwa twende kwenye box lao ila wapi, tujipange mechi ijayo
  3. Mbobo

    FT: Kaizer Chiefs 4-0 Simba SC | Klabu Bingwa Afrika CAFCL | FNB Stadium

    Mpira ndio ulivyo, tumefungwa magoli ya kimipango sana. Tujitajidi Taifa na mechi ipigwe saa kumi jioni
  4. Mbobo

    Rushwa na uozo soka la wanawake ,TFF mbona hampo makini?

    Mapema sana Mkuu.
  5. Mbobo

    Rushwa na uozo soka la wanawake ,TFF mbona hampo makini?

    Umezunguka, iyo yanga umeiweka kufichaficha apo unaituhumu simba Queens kupitia Fatma Kama ushahidi upo wasilisheni kwenye mamlakw husika, ila yanga princess na simba queens wako bora sana kuzidi izo timu nyingine ata rushwa ikitolewa haisaidii
  6. Mbobo

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Unamuaminije mtu aisee[emoji23][emoji23]
  7. Mbobo

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Tusiwe na mawazo hasi chief Nimewashirikisha ili kama mtu ana bet ajue aamue njia yangu, huwa nabetia timu za uhakika zenye odd chache kama unaona apo .. Na uwezekano wa kushinda ni mkubwa
  8. Mbobo

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Hapana boss na wala sina mpango huo pia nitaweka niliyopigwa. Mara nyingi naweka timu za uhakika zenye odd chache
  9. Mbobo

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Wazee wezangu wa ku bet uzi udumu milele, huwa napita sana apa bila kuchangia chochote Ila leo acha niweke uzoefu wangu apa, tokea nianze kubet huwa naweka option moja tu ya win kupitia M bet. kwa stake ya 2000 mpaka 5000, apa chini ni baadhi ya mikeka niliyo bahatika kushinda mbali na kupigwa...
  10. Mbobo

    Simba wamehujumiwa wazi kabisa

    Sijui ni kweli o
  11. Mbobo

    Mechi ya VPL, Kariakoo Derby | Simba SC Vs Yanga SC | Uwanja wa Mkapa Yaahirishwa

    Tff nao watu wamewai tokea asubui wanawachelewesha
  12. Mbobo

    Vijana wa Kiume badilikeni

    Hakika umenijibia. ila ushauri wa dada vijana tumeupokea.
  13. Mbobo

    Uwanja wa Mkapa | Kombe la ASFC, Simba SC 2 - 1 Kagera Sugar

    Kaupiga sana aisee 95% usahihi wa pasi
  14. Mbobo

    Robo Fainali CAFCL: Simba Sc kukutana na Kaizer Chiefs

    Kwa mujibu wao bora derby kuliko kukutana na wekundu wa msimbazi
Top Bottom