Recent content by Mbanti

  1. Mbanti

    Ulishawahi kula tunda kimasihara?

    Imekuwaje kijana?
  2. Mbanti

    Ulishawahi kula tunda kimasihara?

    Title inasema jinsi ulivyomtimua demu saa 10 usiku ila kilichoandikwa wala hakioneshi kama ulimtimua mida hiyo maana unadai hadi asubuhi
  3. Mbanti

    Ulishawahi date na 'Pisi kali' lakini ina kasoro?

    Sasa kila weekend si tofauti ya siku saba hapo Nkajua kila sku alitaka
  4. Mbanti

    Msaada: Uume wangu unasimama kidogo sana nikiuweka ukeni unalala

    Kwamba soda inafanyeje? Na unavyosema vyakuka vinavyofaa ni vipi hivyo na visivyofaa ni vipi???
  5. Mbanti

    Uume kusinyaa

    Tangawizi +Asali je?
  6. Mbanti

    Nawajua mashoga 5, wote walianza kwa kufanyiwa dhuluma ya kingono utotoni

    Sjabahatika kupata.....hebu nifafanulie in short chap
  7. Mbanti

    Msaada: Uume wangu unasimama kidogo sana nikiuweka ukeni unalala

    Sasa mara sita tu na unapitia hyo hali...wapo walofamya mara hazihesabiki na mashine zao wala......zipo fresh Wewe cha kufanya 1. Zingatia mlo kamili kama matunda,maji,n.k 2. Mazoezi usisahau 3. Ondoa mawazo mawazo uwe huru na unapoenda kupiga mbunye usiwaze kwamba utashindwa....jipe moyo na...
  8. Mbanti

    Msaada: Uume wangu unasimama kidogo sana nikiuweka ukeni unalala

    Is this a permanent natural solution?
  9. Mbanti

    Msaada: Uume wangu unasimama kidogo sana nikiuweka ukeni unalala

    Sema swal langu ni kumeza hivyo vidonge ...sawa vinakuboost Havina negative side effects kwako??? Maana si unajua hata hii miti shakba unakutaga inafanya kazi kwa muda halaf ndo hvyo unarudi zaidi ya ulipotoka
  10. Mbanti

    Msaada: Uume wangu unasimama kidogo sana nikiuweka ukeni unalala

    Ahahahahahaha...ndo maana wengi wa wanaocheck porn wanaonaga kama wana mashine ndogo kulinganisha na wanazo ziona kumbe majamaa yamejiboost mamaaeeeee..kikubw ani tujioamini tu na kuondoa uoga na kukubaliana na ulicho nacho kwamba ndo size yenyewe.
  11. Mbanti

    Msaada: Uume wangu unasimama kidogo sana nikiuweka ukeni unalala

    Oooh kumbe hii unaeza kunywa yeyote just kuboost ili uregulate erection to its normal state.......
Top Bottom