Mbona chadema wanà alie kuwa mgombea ukuu Wa nchi,na inasemekana nitajiri kuliko yeyote humu,mbona hatumsikii?anaweza pekee yake kumgarimia matibabu,mbona yuko kimya?mbunge Wa ccm kajitolea ndege kukodi kwenda Nairobi ,VP hawa nao?au kunajambo?
Sent using Jamii Forums mobile app
Nyie mnaompenda lisu,mbona hamumkatazi kutoa kauli mbovu dhidi yaserikali?Leo hii mkishaona maji yako shingoni ndio mnabwatuka,subirini zamu yenu
Sent using Jamii Forums mobile app
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.