Recent content by markbusega

  1. M

    Taarifa ya CHADEMA kwa wahanga wa HESLB, mnataka mpewe nini tena?!

    Makato ya HESLB kutoka 3% hadi 15% , na 6% ya rentetion ya Kila mwaka ya deni ni mwiba kwa wanufaika wa mkopo. Nawachukia wote kutoka moyoni waliohusika kuandaa na kupitisha sheria hii kandamizi na ya kinyonyaji
  2. M

    CCM imefisadi mpaka Magari ya Serikali. Mkurugenzi wa uchaguzi imebidi afanye kazi kwa bodaboda

    Mnh! Sasa ndio nimejua uelewa wako nilikuwa nafuatilia hoja zako unazotumia kupangua hoja za wapinzani, naona unapwaya.
  3. M

    Kilimo kwa njia ya mtandao

    Njia hiyo haijawahi kufanikiwa mkuu, kuwa makini wengi ni matapeli, ni walewale akina Mr. Kuku farm tofauti ni version tu,
  4. M

    Ninahisi nimebugi, nataka tuandikishiane nimpe milioni 5 ya msingi. Anipe mwanangu atakapofikisha umri

    Changamoto ninayoiona kwako, ni kukosa msimamo binafsi, unajua unataka nini ila hauko tayari kumwambia mwenza wako unachokitaka. Matokeo yake mke ndiye anayekupangia cha kufanya. Nilichogundua kuna mambo mawili hayakufurahishi 1. Kumlipia ada mtoto wa mme mwenzio , hili wanaweza wachache...
  5. M

    Mzaliwa wa kwanza

    Mtafute mtu wa kumlaumu mkuu ili uwe na amani.
  6. M

    Majukumu ya familia

    Ni kweli uyasemayo, wengi hatuna uhuru wa kiuchumi kwa hiyo tunajitahidi angalau kujenga mazingira mazuri ya usimamizi wa fedha kwa kadiri baba wa familia anavyoona inafaa, wengi wetu wanaume ndio wamekuwa wasimamizi wa fedha na mwanamke anapohitaji fedha basi atapewa kadiri ya mahitaji yake au...
  7. M

    Bodi ya Mikopo ongezeni tozo walau ifike 20%

    Ni chuki tu imekujaa , na unaelekea kuwa mchawi usipobadilika
  8. M

    MPESA: Kutoa Tsh. 10, 000 wanakata Tsh. 1,500

    Ni makubwa sana, siku hizi palipo na uwezekano natumia benki, huduma za mobile money ni ghali sana siku hiz
  9. M

    Jinsi watu wanavyolizwa na Tigo Niwezeshe

    Kumbe ndio maana wanapenda kuwakopesha watu bila wao kuhitaji kukopa, jana nimekaa nashangaa meseji imeingia kwamba nimekopeshwa kifurushi cha dk za mitandao yote, nikabaki najiuliza nimekopa saa ngapi,kumbe wanaiba hivi, laini yao imebaki ya kupokelea simu na sms napo sio sana, ninampango...
Top Bottom