Recent content by marc rozy

  1. M

    JamiiForums Tanzania Je! huyu bwana alichowafanya mabinti hawa wasomi ni sahihi?

    mi sioni kama sahihi angeondoka ili wajifunze siku nyingine
  2. M

    JamiiForums Tanzania Wanenguaji wa 'Kanga Moko' wapigwa Risasi

    duuuuuuu....!!hapo wangewatengua kiuno tuuuuuu
  3. M

    JamiiForums Tanzania Mwanamke anavyovaa ni kwa influence ya nani?

    mwanamke bado dhaifu kwani hawajiaminia mpaka wavae nguo fupi ndo wanaamini watapendwa......!!
  4. M

    JamiiForums Tanzania Nimefanya mapenzi na housegirl, sasa anataka zamu sawa na mke wangu

    du kila siku tunasema michepuko co dil baki njiaa kuuuu....!!
  5. M

    JamiiForums Tanzania Yaliyojiri ktk Maadhimisho ya Miaka 50 ya Muungano wa Tanzania, uwanja wa Taifa - Dar es Salaam

    me naona wengi wape inatumika sana hapa kwani tanzania bara ndio wengi.........!!
Back
Top Bottom