Ndugu angu fuatilia historia ya mfumo wa mambo huko nyuma hasa udahili wa vyuo, nyuma ya 2011 , ulikuwa unaomba si chini ya kozi sita mpaka 8 au Tisa, priority in ascending mwishowe unakuta umechaguliwa kozi za mwisho huko au pengine umechaguliwa out of priority , unaenda kutokana na hari hiyo
Wana jf msaada tafadhsli, Nina ndugu angu anayo degree ya geology ila ambition yake ni kuwa mwalimu , akiweza soma postgraduate ya education anaweza ajiliwa na serikali yetu kama mtu mwingine aliyesomea ualimu yaani Degree of education????
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.