Recent content by manaina jr

  1. manaina jr

    JamiiForums Tanzania Nahitaji Mwongozo: MSc Data Science UDSM

    Sijafatilia scholarship za nje coz nataka niendelee kuwa nafanya kazi huku nasoma hapa hapa mkuu
  2. manaina jr

    JamiiForums Tanzania Nahitaji Mwongozo: MSc Data Science UDSM

    Wakuu habari ya muda huu Mimi ni mwajiriwa serikalini nimeomba admission UDSM ya Msc in Data Science na Mungu amesaidia nimepata. Naomba mwongozo kwa wazoefu waliosoma au wanaosoma hii kozi hapo chuo. Ni nini ugumu wake, gharama za zaidi ukitoa ada ni zipi (zile zinazohitajika zaidi kulipwa...
  3. manaina jr

    JamiiForums Tanzania Wadau, msaada kidogo hapa

    Kaka na mimi nimepata admission hapo naomba nipate mwongozo kutoka kwako, naomba mawasiliano yako kaka tuongee
  4. manaina jr

    JamiiForums Tanzania Hela ya kujikimu tumeandishwa 80,000 kwa siku, je ni sahihi?

    Mara 7 mkuu..
  5. manaina jr

    JamiiForums Tanzania Hela ya kujikimu tumeandishwa 80,000 kwa siku, je ni sahihi?

    Wakuu habari za muda huu, Waajiriwa wa ajira mpya za TAMISEMI tulivyoripoti kwenye Halmashauri zetu ili tuanze kazi.. Tuliambiwa tuandike barua za kuomba pesa ya kujikimu ambapo tuliambiwa tuandike Tsh. 80,000/= per day.. Baada ya kufatilia kwa watumishi wenzetu waliotutangulia kazini...
  6. manaina jr

    JamiiForums Tanzania Mshahara wangu sijaupata account ilikuwa blocked, nifanyeje?

    Shukrani mkuu kwa ushauri.. Tulikuta hiyo order mkuu kwamba bank ni mbili tu either NMB or CRDB and kiukweli nilifanya mistake kutokwenda kuicheck account kabla ya mshahara kuingia..
  7. manaina jr

    JamiiForums Tanzania Mshahara wangu sijaupata account ilikuwa blocked, nifanyeje?

    Hata mie nashangaa wanaotukana.. Binadamu tunakosea.. na sio vibaya kuomba ushauri au msaada
  8. manaina jr

    JamiiForums Tanzania Mshahara wangu sijaupata account ilikuwa blocked, nifanyeje?

    Shukrani sana mkuu
  9. manaina jr

    JamiiForums Tanzania Mshahara wangu sijaupata account ilikuwa blocked, nifanyeje?

    Ahsante sana mkuu
  10. manaina jr

    JamiiForums Tanzania Mshahara wangu sijaupata account ilikuwa blocked, nifanyeje?

    Mkuu Sikuwa najua kama account ikikaa muda wa miezi sita bila kuitumia wanaiblock
  11. manaina jr

    JamiiForums Tanzania Mshahara wangu sijaupata account ilikuwa blocked, nifanyeje?

    Habari za muda huu wakuu. Mimi ni miongoni mwa waajiriwa wa ajira mpya zilizotangazwa na TAMISEMI mwezi wa 6, 2023.. Sasa kabla sijapata kazi serikalini nilkua natumia EQUITY BANK kwenye kupokelea mishahara yangu kule nilipokuwa nimeajiriwa. Baada ya kuajiriwa serikalini nikatakiwa nijaze...
  12. manaina jr

    JamiiForums Tanzania Askofu Gwajima ni Mtumishi wa Mungu wa kweli au? Asema Uongo. Adai yeye ni zaidi ya Rais

    Hahhahaa ndugu yangu Paskali ingawa najua sio jina lako halisi. Kaa ukijua hatumchagui Gwajima unaemjua wewe tunamchagua Gwajima tunayemjua sisi na mwenye uwezo mkubwa wa kutetea hoja na kutuletea maendeleo.
  13. manaina jr

    JamiiForums Tanzania Askofu Gwajima ni Mtumishi wa Mungu wa kweli au? Asema Uongo. Adai yeye ni zaidi ya Rais

    Gwajima ndo mbunge wetu Gwajima ndo chaguo letu Tutaenda nae Dodoma
  14. manaina jr

    JamiiForums Tanzania GE2020 Kamati Kuu (Halmashauri Kuu) walikosea sana kumpitisha Askofu Gwajima kugombea Ubunge Kawe

    Inaonekana kabisa wewe ndo unaamka leo. Yaaan hoja kama hizi za kitoto hata Halima mwenyewe kashaacha kuzitumia kwa sababu haziwatishi wala kuwashtua wana Kawe. Tafuta upupu mwingine wa kuja nao hapa.
  15. manaina jr

    JamiiForums Tanzania Ushahidi Gwajima ananunua kadi za wapiga kura Kawe

    Hahahhahah poor mind Yaan mmekosa uongo wa kiutu uzima mnakuja na utotoni huu jukwaani..
Back
Top Bottom