Recent content by malemba

  1. M

    JamiiForums Tanzania KWANINI CHADEMA MPAKA SASA HAWAJATOA TAARIFA KWA KADA WAO MTIIFU KUFYEKWA HUKO KENYA.

    Kicha cha habari kinaeleweka mpaka sasa page rasmi za chadema hazijapost hilo tukio.je sababu ni nini
  2. M

    JamiiForums Tanzania Kama Twaha amekamatwa basi Hilda Newton ni vizuri ukabadili location au ukajileta mwenyewe kumuangukia Bi. Kizimkazi

    Wapumbavu hawa wanaojiita wanaharakati wafyekwe woote .harafu tusisikie mama zao waanze kulialia kipindi watoto wao wanafanya mambo ya kipumbavu wao wamekaa kimya.wakikumbana na kibano utasikia wanaaza kulialia.tunahitaji nchi iliyo na amani.wao wanahongwa kimalaya malaya na mabwana zao huko...
  3. M

    JamiiForums Tanzania Jina Abigail ni zuri? Nataka kumpa mtoto wa kike

    Achana na majina ya kikoloni wewe .kwani huko kwenu hakuna majina ya kikabila?
  4. M

    JamiiForums Tanzania Vurugu zinazofanyika Ufaransa ni kubwa zaidi ya zile za Oktoba 29 mwaka jana lakini sijaona Polisi wakipiga watu risasi. Hapa nchini kwetu kuna tatizo

    Hawajafanya mapinduzi hao.wangejaribu kufanya mapinduzi wangeonyeshwa
  5. M

    JamiiForums Tanzania Pambalu wa CHADEMA atuhumiwa kwa ugaidi

    Safi sana mpumbavu huyo alikuwa anakaa Nairobi nakujifanya hatorudi tena hapa.bado Twaha mwaipaya,hilda Newton na Maria sarungi.mmojammoja watajitokeza wapumbavu hao
  6. M

    JamiiForums Tanzania Tunamsubiri Mange Kimambi kulaani hili tukio

  7. M

    JamiiForums Tanzania Heche ataka madereva wa serikali kulipwa pensheni

    Safi sana ndugu .mimi nashangaa hawa chadema wanamsapport huyo heche.
  8. M

    JamiiForums Tanzania Heche ataka madereva wa serikali kulipwa pensheni

    Ndio je wameomba kujiunga NSSF na wakakataliwa?
  9. M

    JamiiForums Tanzania Vita ya kuwania madaraka ya urais 2030 ndani ya CCM inaweza kuleta anguko lake

    Ccm ni chama imara .hakiwezi kuteteleka kwa mambo madogo kama hayo.halafu ccm hawampendi mtu bali wanapenda chama Chao.kuna siku ulifikiri kwamba lowasa angekatwa ccm?
  10. M

    JamiiForums Tanzania Heche ataka madereva wa serikali kulipwa pensheni

    Ukweli gani kauzunumza hapo.je anataka pensheni itoke katika mfuko upi?
  11. M

    JamiiForums Tanzania Heche ataka madereva wa serikali kulipwa pensheni

    Mimi nahisi anatumia bangi au pombe kali.maaana kaongea utorojo mtupu
  12. M

    JamiiForums Tanzania Heche ataka madereva wa serikali kulipwa pensheni

    Ninemsikia John Heche kwenye maazimisho ya wazee duniani akisema" madereva nao wanastahili pensheni kama wafanyakazi wengine." Jambo la kujiuliza ni lini madereva walikataliwa kujiunga na NSSF?
  13. M

    JamiiForums Tanzania Licha ya Wakristo kuzidi 70%, Waislamu hupewa nafasi sawa hata wanapokosa sifa(empowernment). lakini teuzi mpya zenye Waislamu wengi zinaibua maswali.

    Mtoa mada ndio yule anayeaminin taifa linalotetea ushoga la israel ni taifa la miungu yao
  14. M

    JamiiForums Tanzania Makatibu wapya CCM: Waislam wako 21, Wakristo 11. Hali inatisha sanaaaaa!

    Kwa hiyo umepoteza muda wako woote kuhesabu hao .je umetumia njia gani kutambua hawa ni wakristo na hawa ni Waislamu?
Back
Top Bottom