Kwanza wazima Humu Wana MMU,...Mimi ni kijana 24 Years, kuna mwanamke nilianza nae mahusiano Kitambo tuu now tuna Miaka miwili na miezi 6, Miaka miwili ya mwanzo Tulikuwa tunaheshimiana sana na nafasi yangu kama mwanaume nimeisimamia vema ....
Mwanamke alikuwa na heshima hatari hadi nkawa...
Tupo pamoja Na mimi nimepata kisingizio maana kuna Side chick mmoja hivi kila mda anapiga simu nkimwambia nipo kwa Ma watoto haelewi sasa sasa Kisingizio kimepatikana
Hodi humu ndani ,natumai nitajifunza mengi ,Nitawafunza mengi.......Sasa hivi Siyo kuhadithiwa yanayotukia humu ni mwendo wa mubashara .
I love you All ...I expect warm welcome...If yours Is Cold Just hit it up......😀😀😀😉😉
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.