Recent content by MAGALEMWA

  1. MAGALEMWA

    Lema na Lissu lini mnarudi Tanzania?

    Mjinga na mpumbavu mbobezi, mama huna shughuli si usome biblia au kuruani. Kmmmyk.
  2. MAGALEMWA

    Kwa Utashi wangu binafsi, baada ya kuona Chuki zinazidi Kwake na Wahusika wamenyamaza namuombea Msamaha Hayati Rais Magufuli kwa Mapungufu yake

    Omba msamaha wa kwako mwenyewe kwanza. Magufuli hasameheki Mungu kesha fanya yake. Siyo siri mimi nakuchukia sawa na nilivyomchukia Mwendazake.
  3. MAGALEMWA

    Kuondoa ukiritimba kama uliopo Chadema sheria ya vyama vya siasa ibadilishwe hakuna kiongozi wa chama kuongoza zaidi ya miaka kumi

    Kwa akili yako vyama ni mali ya serikali ambayo inaweza kuagiza nini kifanyike kwenye vyama. Hovyo kabisa wewe.
  4. MAGALEMWA

    Serikali na CCM muangalieni Mbowe na Chadema kwa jicho la tatu, ni mtu hatari sana

    Wewe ndiye unajiharishia ndiyo maana unaujua uharo hata kama huwezi tofautisha.
  5. MAGALEMWA

    Serikali na CCM muangalieni Mbowe na Chadema kwa jicho la tatu, ni mtu hatari sana

    Halafu wao wataishije maana wanayoyafanya ndiyo survival yao?
  6. MAGALEMWA

    Maana ya dhana ya kuongeza wigo wa kodi (Broadening Tax Base) na faida zake kwa Serikali

    Uko sahihi na mimi sina sababu ya kulipa kodi isiyoeleweka na wala nisiyo na faida nayo. TITAELEWANA TU.
  7. MAGALEMWA

    Maana ya dhana ya kuongeza wigo wa kodi (Broadening Tax Base) na faida zake kwa Serikali

    Mfano tu, mimi simu yangu ya kiganjani siitumii kibiashara. Najua nakatwa kodi haramu kwenye vifurushi ambayo si rafiki na sina uhakika kama inaingia serikalini. Huko ni kupanua wigo au kubakwa? Maana yangu hakuna hiari wala uelewa wa kufurahia kulipa kodi kwa faida ya kulipa kodi. Kutozwa...
  8. MAGALEMWA

    CHADEMA wamesema hawatoshiriki katika uchaguzi mdogo wa Ubunge Jimbo la Muhambwe

    Lete ushahidi wa hiyo ruzuku inayorafunwa.
  9. MAGALEMWA

    CHADEMA wamesema hawatoshiriki katika uchaguzi mdogo wa Ubunge Jimbo la Muhambwe

    Uko kwenye kipindi cha upumbavu na ujinga. CHADEMA ni ya wanachama na mapenzi ina mabilioni ya fedha, haitaki fedha haramu ya serikali haramu. Umesoma ripoti ya CAG wenu?
  10. MAGALEMWA

    CHADEMA ime-savaivu, sasa nini?

    Hamna kitu, linganisha na kiwango cha uharibifu alioufanya, halafu tafakari aina na namna ya kifo chake.
  11. MAGALEMWA

    Hayati Magufuli anashambuliwa kila kona. Siyo kesi, ila mambo yaende; yasipoenda wananchi watawazomea kila kona

    Nakuomba dadavua na ripoti ya CAG. Ni kama kaburi la halaiki alilotumia mwendazake limefunuliwa likiwa na uvundo wa maiti.
Top Bottom