Recent content by LUOGA BABBITT

  1. L

    kwa matokeo haya kozi gani inanifaa msaada please!9

    0938_356/2015QUOTE="Fred Frank, post: 17382789, member: 366500"]Inaonekana kijana ulienda advance na matokeo yakawa mabaya. Pole sana Kama sivyo weka namba yako ya mtihani wa o level P
  2. L

    Nahitaji kuunganishwa na shirika lolote litakalonifadhili masomo

    Nahitaji kuunganishwa na shirika lolote ambalo linaweza kunisaidia kusoma chuo au advance. Kwayeyote ambaye analijua au ashawahi kusaidiwa naomba aniambie ili na mimi niweze piga hatua mbele.
  3. L

    kwa matokeo haya kozi gani inanifaa msaada please!9

    Reason is financial support which became problem to meUOTE="ommky, post: 17380761, member: 378483"]basi tena nacte walishafunga, pengine hakuna, ulikuaga wapi cku zote usi apply nacte diploma Rr
  4. L

    kwa matokeo haya kozi gani inanifaa msaada please!9

    Reason is financial supp BABBITT, post: 17380924, member: 383750"]Nilifanyamtihaoahalisililapkuna vitu0799, memvimefanya0iweUhivoFbaadhiKni KIJANA.. Uwe na matokeo haya mpaka sasa bila kufanya koz yeyote ni jambo la kushangaza. hiv muda wote ulikuwa wapi? kama ulijisahau hata ndugu na wazazi...
  5. L

    kwa matokeo haya kozi gani inanifaa msaada please!9

    Nilifanyamtihaoahalisililapkuna vitu0799, memvimefanya0iweUhivoFbaadhiKni KIJANA.. Uwe na matokeo haya mpaka sasa bila kufanya koz yeyote ni jambo la kushangaza. hiv muda wote ulikuwa wapi? kama ulijisahau hata ndugu na wazazi wako walijisahau ? maana umechelewa kote, advance na hata vyuo vya...
  6. L

    kwa matokeo haya kozi gani inanifaa msaada please!9

    Naona kama nimechelewa vile au vipi wadau
  7. L

    kwa matokeo haya kozi gani inanifaa msaada please!9

    Physics C, Chemistry A, Biology A, History c,geograph c, civics c,kiswahili c, English c, maths d
Top Bottom