Nahitaji kuunganishwa na shirika lolote litakalonifadhili masomo

LUOGA BABBITT

Member
Aug 27, 2016
12
45
Nahitaji kuunganishwa na shirika lolote ambalo linaweza kunisaidia kusoma chuo au
advance.
Kwayeyote ambaye analijua au ashawahi kusaidiwa naomba aniambie ili na mimi niweze piga hatua mbele.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom