Recent content by lubanzi

  1. L

    JamiiForums Tanzania Arusha ndizi Bukoba wanaita ndizi ng'ombe!

    Ndizi ngombe ni tofauti kabisa, huko za bukoba zinaitwa ndizi uganda
  2. L

    JamiiForums Tanzania Oya nimefuta Kauli, Nimekuja Bliss Bar & Grill Tabora, kha, Hadi nyama Foil zipo kama Sinza tu! Nikipotea Me dereva wa Halmashauri jamani!

    Ukimaliza kumkaza mke wako au ukimaliza kukazwa hua pia unakumbuka kummshukuru huyo mama?
  3. L

    JamiiForums Tanzania SHOW YA FALLY IPUPA DAR, NI SOLD OUT, WAANDAAJI JITAFAKARINI, 28 NOVEMBER MBALI

    Mjini watu wanatafuta pesa kwa akili sana, am sure kuna watu wamezinunua hizo tiketi in bulk wanasubiri watu waanze kua desperate wauziwe bei mara mbili yake, hii ipo sana hata kwenye kombe la dunia, jamaa walikua wananunua tiketi karibia zote afu watu wanaanza kuuziwa sasa kwa bei za kimtaa
  4. L

    JamiiForums Tanzania Kama Vichwa Vya Wicknel Chivayo na mkewe havikupatikana haiwezi kuwa Hawakuwemo kwenye Ajali

    Umeanza kumuiga cocastic kutumia neno woi sio? Linda mgongo didy
  5. L

    JamiiForums Tanzania Fursa Ubia: Kilimo Parachichi Hass Ekari 10 Njombe

    Bank gani? Hizi za kwetu? Watu tunapeleka hati za nyumba, biashara zipo zinaonekana lakini tunazungushwa mikopo mpaka utoe rushwa, mtu apeleke proposal tu apewe 37M? Kwa bank zetu? Maisha
  6. L

    JamiiForums Tanzania Fursa Ubia: Kilimo Parachichi Hass Ekari 10 Njombe

    No offense but this is one of the most stupid proposals i have ever come across
  7. L

    JamiiForums Tanzania Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Huu mchezo kweli mgumu, mlisema tuache magoli, haya tumeacha.... sasa kweli belgium na mwenzako mnaenda dakika 40 hamjapiga hata kona moja
  8. L

    JamiiForums Tanzania Hawa watu wanaoekwenda Gym saa 7 mchana vyanzo vyao vya mapato ni vipi?

    Ukishajua utapata faida gani?
  9. L

    JamiiForums Tanzania Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Narudia kukuuliza, unamjua kanji vizuri dogo??? Utakua humjui ndo maana unasema huezi kukosa odds 2 kwa siku
  10. L

    JamiiForums Tanzania Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Dogo Ndo umeanza kubet sio ?
Back
Top Bottom