Recent content by laptop90

  1. laptop90

    Nehemia Mchechu na Lawrence Mafuru warejea ulingoni, January Makamba awateua Wajumbe wa Bodi ya TANESCO

    Vichwa viliwekwa kando na mzee mpigaji kwa wivu wa kijinga
  2. laptop90

    Rais Samia afanya uteuzi. Katibu Mkuu Kiongozi ahamisha Vigogo 5 TANESCO

    Hivi bado uteuzi wake kumbe?[emoji849][emoji849][emoji849][emoji849]
  3. laptop90

    Rais Samia afanya uteuzi. Katibu Mkuu Kiongozi ahamisha Vigogo 5 TANESCO

    Kwenye wizi sina hakika ila roho mbaya naunga mkono. Ila pia waislam wana lao moja NALO ni udini uliopitiliza. Ukiweka management ya waislamu watupu basi hapo patakua nssf ya 2005-15.. Tena enzi hizo za 2005-15 wizi ulikuwa umekithiri chini ya utawala wa hao jamaa. Cha msingi changanya 50/50...
  4. laptop90

    Rais Samia afanya uteuzi. Katibu Mkuu Kiongozi ahamisha Vigogo 5 TANESCO

    Hakuna mchaga aliyekua anapewa madaraka kwa kubebwa, sifa ndizo ziliwabeba, magufuli alitamka hadharani kuwa wachaga wangoje kwanza ila wao hawakungoja wakatumia vipaji vyao kwenda upande wa pili wa ujasiriamali, ingawa jamaa aliwafuata huko na kukomba hela ktk account zao bado walitulia.
  5. laptop90

    Rais Samia afanya uteuzi. Katibu Mkuu Kiongozi ahamisha Vigogo 5 TANESCO

    Tatizo mwendazake alianzisha upendeleo, aliteua kulingana na kabila lake au kanda yake na hasa dini yake. Zaidi ya 80% walikuwa wakristo. Sasa mama anaupiga mwingi, Huyo katibu mkuu kiongozi ni mtu mdini sana, ndye anafanya yote hayo mama anatia stamp tu. Soon mtasikia shirika flani board...
  6. laptop90

    Rais Samia afanya uteuzi. Katibu Mkuu Kiongozi ahamisha Vigogo 5 TANESCO

    Punguani mkubwa, kwa taarifa hakuna alowahi kuwa mwadilifu tanesco kama mramba. Mcha mungu na mtenda haki. Uchaga ulimponza na ilitumika kiki ya kijinga kama iliyotumika kumuondoa mkurugenzi wa mihimbili ili aweke msukuma mwenzake, Uongozi wa mwendazake ulikuwa wa kikabila sana
  7. laptop90

    Tukiwa tunasema Kanisa Katoliki ndiyo Alama rasmi ya Ukristo Tanzania na Duniani muwe mnatuelewa tafadhali

    Hata ujinyee, ukweli ndo huo. Hayo matamshi alotoa papa tuwekee hapa,
  8. laptop90

    Kunani kati ya Mchaga na Mhaya humu jukwaani?

    Afrika matapeli wa kwanza ni toka nigeria wa pili ni wahays
  9. laptop90

    Kifo cha Dkt. Magufuli kuipasua CCM 2025

    Elezea miradi aliyoifanya chato ni mingapi, kilimanjaro mingapi, arusha mingapi, ruvuma mingapi, mbeya mingapi?mwanza mingapi, Yule alikua mbinafsi sana hata teuzi nyingi ni sukuma tu
  10. laptop90

    Kifo cha Dkt. Magufuli kuipasua CCM 2025

    Mtapasuka wewe na ukoo wako. Huyo jpm unaesema mtetezi wa wanyonge aliyekuta sukari 1200 ikapanda hadi 3000,? Utetezi wake ni upi
Top Bottom