🥶🥶🥶kwa haibu marehem alituletea wanaume na jamiiin kwa ujumla naomba adhabu yake ianzieee hapa duniani....ikiwezekana azikwe bila udongo....foolish man
Kwa hisia na mtazamo wako ni haki kusema hivyo kwa kile ambacho unakiona kinaendelea nchini,kwan hadi sasa kuna watzania zaidi ya % 50 ktik maeneo tofauti tofauti wamejikatia tamaa juu ya uwongozi ulioko madarak hususani ukilinganisha na awamu zilizopita
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.