Recent content by KVO

  1. K

    JamiiForums Tanzania Hivi ni kweli Wamachame wanaua waume zao ili warithi mali?

    nikweli wamachame ni shidaaa
  2. K

    JamiiForums Tanzania Wanawake wa Machame mbona wanafanya hivi?

    u naye watete ww ni mwehu tu kwan unalea upuuz
  3. K

    JamiiForums Tanzania Wanawake wa Machame mbona wanafanya hivi?

    u naye watete ww ni mwehu tu kwan unalea uluuz
  4. K

    JamiiForums Tanzania Wanawake wa Machame mbona wanafanya hivi?

    Nikweli hawa viumbe nishida penda sana pesa penda starehe wabishi wanataka kuwa wamiliki wa familia kwa sababu hyo bac wanadiriki kuwadedisha waume zao ili watawale
  5. K

    JamiiForums Tanzania Mbowe: Kikwete amesaidia sana kuimarisha CHADEMA

    sio kwamba hana mchango
Back
Top Bottom