Recent content by KusiniKuchele

  1. KusiniKuchele

    JamiiForums Tanzania Nini kinafanya Wazazi walio wengi kumpenda mtoto mmoja zaidi kuliko wengine?

    Sio first born ni wa tano out of six. Bado mama anampenda huwa anaamini atabadilika
  2. KusiniKuchele

    JamiiForums Tanzania Nini kinafanya Wazazi walio wengi kumpenda mtoto mmoja zaidi kuliko wengine?

    Mimi ni mhanga wa jambo hilo na mpaka leo limeniathiri kisaikolojia. Nimezaliwa last born lakini tangu utotoni mama alikua anampenda sana kaka yangu tunayefuatana nae kiasi kwamba nilikua najisikia vibaya but BABA was on my side!! (APUMZIKE KWA AMANI). Kilichotokea tangu kaka akiwa darasa la...
  3. KusiniKuchele

    JamiiForums Tanzania Ulishawahi kutapeliwa na member wa JF? Ilikuwaje?

    😂😂😂😂 hovyoooo
  4. KusiniKuchele

    JamiiForums Tanzania Ulishawahi kutapeliwa na member wa JF? Ilikuwaje?

    Ulimpataje??
  5. KusiniKuchele

    JamiiForums Tanzania Ziwa Victoria limewahi kukauka maji yote mara tatu

    17300 ulikuepooooo😄😄
  6. KusiniKuchele

    JamiiForums Tanzania Ndugu zangu wachaga, Je hii ni sahihi au ni manipulation za mitandaoni?

    Majirani zangu wamefikiwa kwa karibu zaidi😃
  7. KusiniKuchele

    JamiiForums Tanzania Nifanye nini Ili nisimpoteze

    Tafuta hela, focus na maisha kwanza. Huyo mamsi wote hamjawa matured acheni kudanganyana na kupeana ahadi za uongo. Think of marriage when you have proper financial grounds. Ndoa sio hisia ni majukumu na maturity. Nyie kaeni endekezeni hisia.
  8. KusiniKuchele

    JamiiForums Tanzania Nifanye nini Ili nisimpoteze

    Tafuta hela mdogo wangu. 25 years unataka kuwa baba
  9. KusiniKuchele

    JamiiForums Tanzania Nifanye nini Ili nisimpoteze

    Hiki ni kitu gani jamani nakutana nacho mshangazi mimi😄
  10. KusiniKuchele

    JamiiForums Tanzania Ni kweli Watanzania sisi ni masikini au hatujui njia sahihi ya kupambana nao, huko Instagram kuna vituko

    Na alivyo zero brain kapost anaenda Mikumi National park kupumzika baada ya kupata nyumba ingine😀😀😀
  11. KusiniKuchele

    JamiiForums Tanzania Ilboru Personality. Msije kuwashangaa wana Ilboru kuwa na utamaduni tofauti

    Bila kusahau Arusha Secondary School, Baba yangu alipiga kitabu hapo na Lowassa. Kisha Lowasa kwenda Advance Milambo na marehemu baba kwenda Diploma.
  12. KusiniKuchele

    JamiiForums Tanzania Hili lilikuwa kama swali kuhusu pisi tano nilizofanikiwa kuona hata picha tu

    Kwaiyo mimi ni ajuza😀
Back
Top Bottom