Recent content by konalipin

  1. K

    JamiiForums Tanzania Wabunge waiandikia barua Serikali ya Tanzania, Tundu Lissu asihukumiwe kifo

    Hii ilimpa shida aliongea tu, aliwaomba radhi kwa kukata internet
  2. K

    JamiiForums Tanzania Tetesi: Dodoma: CHAUMA yaiburuza ccm mbinu ya Kigaila ya kutojisaidia yalipa

    Gagubita biswano
  3. K

    JamiiForums Tanzania Karafuu imekalishwa na alizeti 2026

    Watatunga sio shida wanazo nyingi
  4. K

    JamiiForums Tanzania Ukweli mchungu: Kupingwa na kukataliwa kwa maelezo ya Lema, ni kupingwa na kukatliwa kwa watawala

    Mbowe ametuachia sembuse lema?
  5. K

    JamiiForums Tanzania Siasa za udalali zilikoma pale Lissu alipokua mwenyekiti wa Chadema

    Hata hao ccm baada ya kuchuja hawatamuhitaji tena
  6. K

    JamiiForums Tanzania Beno Malisa amuomba Rais Samia msamaha

    Kwa mkeo uiliie nini sasa?
  7. K

    JamiiForums Tanzania PostGE2025 Rais Samia Suluhu Hassan ametimiza Mwaka moja tangu aapishwe Novemba 3, 2025

    Ametimiza mwaka mmoja tangu Mo29
  8. K

    JamiiForums Tanzania Afrika bado safari ni ndefu sana: Mtoto wa rais Museveni aamuru Kizza Besigye apewe dhamana.

    Kitendo cha wakili kukataa fungu alilompa wenje kumpatia kilimuudhi sana dullie
  9. K

    JamiiForums Tanzania Je Mama Samia Suluhu Hassan alivaa nguo za zambarau tarehe 29/10/2026 kuwaombolezea na kuwaenzi waliopoteza maisha?

    Hizi nguo huenda kajivalia tu maana ya rangi huendana na imani ya mhusika
  10. K

    JamiiForums Tanzania Baada ya kuwaombea marehemu tuanze sasa kuzigusa familiar zao

    Na tawrifa hutoka kwa ngazi za chini kabisa yaani jumuiya ndogondogo
  11. K

    JamiiForums Tanzania PostGE2025 Sheikh Mwaipopo: Ibada zinazofanywa za kuwaombea walifariki Oktoba 29 ni ujanja ujanja, bora mgewaombea watu wengine

    Ipo lakini ni ngumu kama huna roho ya kuua kama wao.
  12. K

    JamiiForums Tanzania UVCCM wasema chanzo cha maadili ya wanafunzi wanaodai kuchukua Mabwana ni viongozi wa dini wanaohubiri Siasa

    Mawazo na ushauri wa askofu Gwajima waliukataa wanatushauri nini hawa watu.Akina kitima kila siku wanapiga kelele bila kusikilizwa
  13. K

    JamiiForums Tanzania TAHADHARI: Watanzania waliobado na utu wema na mioyo ya kujali, huku mitaani tuwe makini tusije kuponza wenzetu

    Ni vizuri pendo ahame pale keshauzwa,ni wa chadema huyu Pendo?
Back
Top Bottom