unajua unaweza ukasema mdomoni ila vitendo vyahuyo umsemae ukaviweka pembeni nahili ndlo ninalo liona hapo na wala sibaya maana ijapo kua mwendazake alikua namazuri pia ila mabaya yake siyakufuata
hahaa ujue kumbe hapo kuna hoja zina kinzana kwa watoa coment wahili suala kumbe sio wenye vyeti feki[emoji4]niwenye vyeti vya la7 na ambao hawaku gush vyeti sasa swali je wale walio tumia cheti kimoja wa2 wawili ijapo kua wanavyeti vya taaluma husika hapo amekaaje
Nazani kwamuda wahiyo miaka mi5 waliyokaa mtaani wengiwao wameshakua wajasiriamali huru so wakilipwa hizo stahikizao wana bust tu vile walivyo vianzisha, ila pia wazo lako simbaya wakipewa hiyo elim ya ujasiriamali kuwaongezea weledi naufanisi katika lile walifanyalo au wanalo tarajia kwenda...
Umena vema mkuu [emoji849]ila naona kama kwa huruma yake anaweza akafanya hivyo kama wahusika watapiga kelele maana naskia wahusika walipeleka kesi mahakamaani nahukumu ilikwishatoka walishinda
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.