• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Recent content by Kndrixx_Wrld

  1. Kndrixx_Wrld

    Ikiwa ni mwaka 2019..

    Kuna watu wengine wanaishi mwaka 3000 tayli [emoji848][emoji848].
  2. Kndrixx_Wrld

    Inatukela Sana Sisi Wanaume Tukisia Hivi..

    Nyie Wadada mnaosema ohh Wanaume wote wanachokitaka huwa ni mapenzi, ni sababu ndicho mnachotupatia. kwani uliijaribu kumpatia gari la Baba yako akakataa[emoji848][emoji848]??.
  3. Kndrixx_Wrld

    Binti akikukubalia Baada Muda Mrefu Ujue..

    [emoji108][emoji108]Umenena
  4. Kndrixx_Wrld

    Binti akikukubalia Baada Muda Mrefu Ujue..

    For fun tu[emoji1787][emoji1787], lkn wakt mwingn hutokea
  5. Kndrixx_Wrld

    Binti akikukubalia Baada Muda Mrefu Ujue..

    Ukikubaliwa na binti, juwa kamati ya mashonga zake wamepitia CV zako [emoji126][emoji126][emoji126]
Top