Ama kweli tumefikia pabaya pesa mwanaume.jamaa kapewa kipigo, kalawitiwa, mali zake zaporwa , jeshi la polisi kalinunua, mahakama kahonga hadi gazeti la jamhuri wapewa viroba vya Pesa na ww unasema tuna amani hio amani iko wapi ama kweli huko tunapoelekea ni machungu mno.
Kaka peleka kilio...
huyu mkurugenzi wa lake oil ni mnyama kama aliweza kumtia kaka yake tumbo moja anayeitwa Mohamed Edha mahabusu ambaye ndie aliyempa mtaji wa kuanzia biashara hio ya lake oil siyo ajabu kuwafanyai ukatili watu wengine na asitumie kifua cha Bwana Mdogo Rizwan Kikwete hana mahusiano na lake oil...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.