Pesa ndogo sana nafanya kazi hiyo mbaka sasa nipo kwenye gemu miaka 15 pesa hiyo uza rejareja tu hata hivo hata reja2 bado pesa haitoshi lakini utaenda mdogo mdogo
Sent using Jamii Forums mobile app
Du ni kweli kabisa ndugu.ijapo kuna jambo lina utata hapa....mfano umezinguana na mke baada ya miaka 15 ya ndoa na labda una umri wa miaka 42 au zaidi,kwa mtazamo wangu huwezi kwenda kuoa bint wa miaka 19,20,22 atakuzingua mbele huwa nafikiria ikitokea kwangu natamani kuoa bint wa miaka 28 au 31...
Uzi huu umenivutia sana,mim natafta maduka yanayo uza traki kali origno kama zili wanazo vaa akina daimond.kila nikizunguka dar sizioni anae jua zilipo tafadhali
Sent using Jamii Forums mobile app
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.