Recent content by kiluvya

  1. K

    JamiiForums Tanzania Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Ukiona umepewa code pamoja na promo code number basi ujue wewe ndo mlengwa...mtoa code hapati hasara maana ukiliwa yeye analipwa....
  2. K

    JamiiForums Tanzania PreGE2025 Dkt. Slaa anavuna alichopanda

    Yaani katika watu niliowahi kuwaombea lolote liwakte ni Dr. Slaa....aliumiza watu wengi sanaa kuhamia ccm alafu sasa akawa anaitisha press na kuponda kisawasawa mpaka akaja na msemo wa kula mihogo..... Pamoja na hayo yote lakini bado aliendelea kutolea mbovu viongozi wa chadema kwa kesema Mbowe...
  3. K

    JamiiForums Tanzania Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    1xbet naona wamerudisha miamala kwa simu (deposit & withdraw), huduma hii ipo sawa au ndo leo unaweka ukila huwezi withdraw kwa mobile money? nani katumia hii huduma?
  4. K

    JamiiForums Tanzania Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Yeah mkuu yupo vizuri kwenye basketabll......kitaa kitamiss sanaa....amesema atarudi badae kwa sasa anajipa break afanye mambo mengine
  5. K

    JamiiForums Tanzania Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Mie nastake kimaskini....lakini wamba anastake max kila siku......wabongo ujuaji mwingi alafu huna unalolijua.....kama hujala wewe wenzako wanakula
  6. K

    JamiiForums Tanzania Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Kama hujui uliza bro...Sonko ni mwana nipo naye kwenye group la basketball....jumapili aliweka odds 4 kwa stake kubwa akapiga 8M then akaweka odds 3 kwa stake kubwa akapiga 11M...jumla kampiga mrusi 19M...
  7. K

    JamiiForums Tanzania Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Mkuu, ukiona umepewa mkeka alafu unapromocode, fahamu kuwa wewe unayepewa mkeka ndo fursa, mkeka ukichana anakula 50% ya ulichostake...so punters wengi wanachomesha mkeka lazima kuwe na timu 2 au 1 itachana.....
  8. K

    JamiiForums Tanzania Ulishawahi kula tunda kimasihara?

  9. K

    JamiiForums Tanzania Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    tuma screen short ya jina lake tuitafute telegram au anatumia jina gani...?
  10. K

    JamiiForums Tanzania Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Mkuu hili treni linasonga...ukitoa lingone la under ni-tagg please
  11. K

    JamiiForums Tanzania Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Unaichezaje hii mkuu?
  12. K

    JamiiForums Tanzania Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Niliwapa PSG over 1.5...heheehheeheee Niliwapa PSG over 1.5...malabukuuuu
  13. K

    JamiiForums Tanzania Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Huu ndo utapeli wa wote wanaosema wanatoa VIP...kwenye public channel ya free atapost win lakini kwenye VIP unakuta ametoa mechi zaidi ya moja inayo shinda ndo anaweka win kwenye free channel......
  14. K

    JamiiForums Tanzania Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    sawa mkuu nimekusoma ovaa....
  15. K

    JamiiForums Tanzania Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Asante mkuu
Back
Top Bottom