Kwa kweli haya mambo sasa yametosha!Wizara hii inaonekana ina mabo kweli,kwani ni wizara ni miongoni mwa wizara chache zisizo na naibu waziri!Pia mwisho mwa mwaka jana Mh.waziri( Maige) alitamba kwamba huko jimboni mwake amechangia shughuli za kimaendeleo zenye dhamani ya karibu shilingi za...
Nafikiri kwa wanakandambili,kiroho sasa kwatu baada ya F.Mosha kwenda Kampala Jpili na kumalizana H.Kiiza,na hatimaye kutua rasmi juzi!Na si kweli kwamba eti alirudi yeye mwenyewe bila kufuatwa na mtu yeyote!Lakini yote kwa yote leo kandambili lazima itumike kogea walau hata mara 3!Simba...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.