Recent content by kay2013

  1. K

    JamiiForums Tanzania hello!

    yes i thank God for giving me another chance although i was not faithfull to him.May this year also be the year of more success and improvement to you..
  2. K

    JamiiForums Tanzania hello!

    asante sana........nimekaribia tayari.
  3. K

    JamiiForums Tanzania Nimeuanza mwaka kwa kuumwa!

    so kwanini usiende kuziba ama kung"oa?la sivyo litaendelea kukusumbua......jitahidi ukatibiwe....pole sana...
  4. K

    JamiiForums Tanzania Naamini mume anapatikana popote..basi nam natafuta mume ishaalah...

    mwombe Mungu atakupa mume bora sio bora mume.Niko serious nahitaji mtu kama wewe lakini naona dini imekua kikwazo coz mimi si mwislam.
  5. K

    JamiiForums Tanzania hello!

    hello jamii forum members!
Back
Top Bottom