Recent content by kajembe

  1. K

    Gavana Luoga akitoa takwimu za mchango wa kanda ya ziwa kwenye uchumi wa Tanzania

    Mawazo ya ajabu sana mnavyofanya hivyo na ubaguzi wenu na MEKO kanda zingine zitakuwa dhidi yenu kwa pamoja hamtaweza huo ujinga wenu mnaojidanganya
  2. K

    Tanzania tuwe makini na Rais Paul Kagame, siyo mtu wa kuaminika

    Yaani wewe nimekudharau kabisa . Kama hao unawasifia hapa kwamba wana akili ndiyo wako hivyo basi nyie hovyo kabisa na wajinga wakubwa ndiyo maana mnauwana kama wanyama tu. Nimepoteza muda wangu kujadiliana na wewe kumbe kichwa hakina akili ni kopo tu. Vita? we nunda kweli aisee
  3. K

    Tanzania tuwe makini na Rais Paul Kagame, siyo mtu wa kuaminika

    Tatizo kubwa la watu waafrika ni Ujinga wa baadhi kujiona ni bora kuliko wengine dhana hii ni ya kijinga sana ambayo binafsi mtu mwenye mawazo kama haya huwa namdharau sana sana, katika watu huwa wanaheshimu ktk jukwaa la Jamiiforum ni wewe na mimi si shabiki wa mambo ya kijinga ya kutaka...
  4. K

    Tanzania tuwe makini na Rais Paul Kagame, siyo mtu wa kuaminika

    Alifanya nini kuwa wazi acheni majungu jamani! alichukua Tanzanite kwa nguvu? mbona mnaleta mambo ya ajabu ajabu humu. stories za vijiweni eti alichomfanyia alifanya nini sema hapa tuone kama. Alimuiba Tanzanite?? yaani watanzania wote hatuna akili ili aje mtu mmoja atudanganye? hebu acheni...
  5. K

    Tanzania tuwe makini na Rais Paul Kagame, siyo mtu wa kuaminika

    Maombo Uongo na uchonganishi. Waafrica badala ya kuelewana tujenge umoja tunachochea utengano nchi zetu ni changa sana ulaya wakati wanaungana sisi tuanshabikia mawazo ya watu wapumbavu ya kutnegana! This is nonsense kabisa afterall Kagame na JK waliyamaliza mmebakia watu wenye mawazo ya kijima...
  6. K

    Rais Samia tunakukumbusha tu kwamba unamalizia mbio aliyoianza Hayati Magufuli. Umempokea tu kijiti. Usijisahau

    Mkabila,mkanda,mbaguzi, hao 84% nidyo wako chato kwenye uwanja wa ndege, mbuga ya wanyama ya kulazimisha kila kitu chato kweli ndiyo wapo hao watanzania 84% tutamkumbuka kama ndiyo rais wa hovyo kuwahi kutokea ktk nchi hii kweli gap linaonekana maana tulipotea kweli kweli, mtu mkabila na mkanda...
  7. K

    Rais Samia tunakukumbusha tu kwamba unamalizia mbio aliyoianza Hayati Magufuli. Umempokea tu kijiti. Usijisahau

    Mkabila,mkanda,mbaguzi, hao 84% nidyo wako chato kwenye uwanja wa ndege, mbuga ya wanyama ya kulazimisha kila kitu chato kweli ndiyo wapo hao watanzania 84% tutamkumbuka kama ndiyo rais wa hovyo kuwahi kutokea ktk nchi hii
Top Bottom