Ile miswaada iliyo pelekwa bungeni harakaharaka ili ikapitishwe na kuwa sheria ilikuwa niyanini? Nanikwanini ipelekwe bunge harakaharaka kiasi kile na upnzani ulipo pinga hilo waliondolewa bungeni? Je hatuoni hapo hawajamaa wa SAD wamekwisha wekeza nguvu hapo?
Duuh!! Ila jela ni jela tu aise maisha ya kubanwa kunyimwa uhuru wa kujiamulia juu ya kile ukitakacho, hayo siyo maisha bhana. Hata uwe unakula hivyo mara 5 kwa siku bado ni shida bhana
Nisahihi kabisa kama alivyo sema mtoa mada hapo juu mimi niko kahama kwahivi sasa tunasubiri ujio wa makamanda wa CDM kuwasiri na mh Lembeli kuudhihirishia umma kuwa yuko cdm rasmi
Huko si ndo kwa mh Edward Lowasa!! Eeeeh aise nazile pesa alizokuwa anatapanya kiasi kile si bora angejenga basi hata hilo jengo tu pengine angeingia 5 bora aise
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.