Recent content by JuliusJamiiF

  1. J

    JamiiForums Tanzania Nakuja Dar es Salaam kwa mara ya kwanza, nipeni muongozo huu

    Kitu cha kwanza,ukiona mtu ana kwambia njoo DM achana nae,ata uwa ndoto zako.
  2. J

    JamiiForums Tanzania Nina sarafu za sh 100, 200 na 500; natafuta wa kubadilisha na fedha za noti, au kwa anayejua utaratibu

    Wabongo tunapenda udalali,yaani kumsaidia mtu hadi uombe fedha?
  3. J

    JamiiForums Tanzania Nimeponyeka kutapeliwa na rafiki wa facebook

    Dah jamaa umetishaaaa[emoji42][emoji42][emoji42][emoji42][emoji42][emoji42]
  4. J

    JamiiForums Tanzania Wanaume msiokunywa pombe acheni majungu. Tunaokunywa tunawazidi kila kitu kuanzia pesa hadi maisha; njaa zenu zisiwape viburi, hamna chochote

    Unaweza usiwe kolo,lakini yanayo tokea uko barabarani sio poa,madhala yanatokea pande tofauti na unavyo fikiri,pombe aijengi. Pombe yaweza kukupa ulemavu na sio kukufilisi.
  5. J

    JamiiForums Tanzania Mjadala: Tanzania mabosi wengi ni mabosi-suti, uwezo hakuna

    Yaani mtu ana tumia ghalama kubwa na mda mwingi wa kusoma,alafu bado anaingia ghalama nyingine ya kununua uchawi.
Back
Top Bottom