Recent content by Joshua Mbezi

  1. Joshua Mbezi

    JamiiForums Tanzania FT: Simba SC 3 -0, 15 de Agosto l CAFCL - Second Leg l Uhuru stadium l 25 October 2026. {Agg 9 - 1}

    Simba hyo mganga mliyempata msimuache , Ikiwezekana mtafutieni na V8
  2. Joshua Mbezi

    JamiiForums Tanzania Kipi Kinachofanya Mkoa Wa Kagera Kuongoza Kwa umasikini?

    Nimeona takwimu za mikoa yenye umasikini zaidi kwa kuangalia pato la mtu mmoja mmoja ila nimeshangaa kuona eti mkoa wa Kagera unashika namba 2 kwa kuwa na umasikini Tanzania😂 Takwimu nyingine za kitaifa zinaonesha Kagera ndio mkoa wenye wasomi wengi ukiondoa Kilimanjaro, Arusha na Mbaya Au...
  3. Joshua Mbezi

    JamiiForums Tanzania The Tanzania paradox: A nation at a crossroads

    Mzee wetu Britannica nan alikuvuruga Hadi ukaamua kuwa unatushushia ngeri ngumu kiasi hiki? Tusamehe baba tumekosa sisi tumekosa sana turudishe kwenye ubantu wetu😂
  4. Joshua Mbezi

    JamiiForums Tanzania KERO Kwanini katika mfumo wa Sekretarieti ya ajira ikitangazwa kazi ya astashahada mwenye shahada anaambiwa hana sifa?

    Kama unaona vyeti vyako vya degree na dip vitakuzingua achana navyo jaza cheti cha certificate kisha utabadilishiwa ukiingia kazini Tofauti na hapo acha tamaa boresha uwezo wako pambania degree yako hadi ikupe kazi
  5. Joshua Mbezi

    JamiiForums Tanzania Wasomi wameamua kutumia taaluma zao kupata kipato, Mawakala tunateseka

    Au ata ile habari ya juzi ya TANESCO kupigwa na wahuni hakusikia😂😂😂 Kama shirika la umma lenye kila kitu linatapeliwa Wewe ni nani? Kikubwa nilichojifunza usije kusema kuwa siwezi kutapeliwa ila we shukuru tu hujakutana na tapeli mwenye IQ kubwa kukuzidi
  6. Joshua Mbezi

    JamiiForums Tanzania Wasomi wameamua kutumia taaluma zao kupata kipato, Mawakala tunateseka

    Kaa kimya mjini Wanakwambia njoo kila kitu kipo Kama watu wanaweza kutengeneza control number fake ,fedha za serikali zinaingia mifukoni mwao watashindwa kukupa mhamala fake?
  7. Joshua Mbezi

    JamiiForums Tanzania Nimekosa Imani na jeshi la POLISI

    Watu mna moyo aisee😂 Nilichoshuhudia polisi siwezi kuibiwa nikajisumbua kupeleka taarifa Mimi ulinzi wa mali zangu unalindwa na wananchi Mungu na mganga kutoka sumbawanga Polisi ya Tanzania utaishia kupoteza muda, mali nyingine
  8. Joshua Mbezi

    JamiiForums Tanzania Yote anayosema Mange niliyasema kabla Hukoo nimetulia

    Sasa napata picha Ina maana CCM mtandao walionao Sa100 akimaliza muda wake nchimbie atachukua nafasi na wenda angemwaga mboga sasa sasa wakaamua wamuharibie Ili ikitokea Sa100 akashindwa kumaliza muda wake anaapishwa Mr DEO ambaye anaenda kuongoza tena kwa miaka 10😂🙌 Kiufupi namna ya kutoka...
  9. Joshua Mbezi

    JamiiForums Tanzania Yote anayosema Mange niliyasema kabla Hukoo nimetulia

    Uwe unapitia nyuzi zake ukiwa na utulivu mengi Britannica huwa anayaandika kwa code Ndio maana wengi huwa tunashindwa kuelewa, ila likishatoka jambo ndo unaona uzi unaibuka
  10. Joshua Mbezi

    JamiiForums Tanzania Je, umewahi kunufaika na shirika la bima la taifa, NIC?

    Tayari kimekuramba😂
  11. Joshua Mbezi

    JamiiForums Tanzania Kuna jambo natamani kulizungumzia ilaa!|

    Kitendo cha ninyi kukosa vifua kwa jambo dogo kama hilo ni ngumu maombi yenu kufanikiwa Tuendelee kuchukua tahadhari elnino ipo
  12. Joshua Mbezi

    JamiiForums Tanzania Kuna jambo natamani kulizungumzia ilaa!|

    Kitendo cha ninyi kukosa vifua kwa jambo dogo kama hilo ni ngumu maombi yenu kufanikiwa Tuendelee kuchukua tahadhari elnino ipo
  13. Joshua Mbezi

    JamiiForums Tanzania Baada ya miaka miwili anarudi na kuomba nimuoe bila mahari

    Huruma sio malezi iwapo utamrudia hyo binti tegemeo ya binti Urasa siku si nyingi atashirikiana na hyo kaka yake watakukweka
  14. Joshua Mbezi

    JamiiForums Tanzania Nilikopa Sh 5M kutoka Bayport, nimekatwa kwa miezi 6, nimeomba balansi wanasema imebaki Sh 9M, kivipi?

    Kitu unachotakiwa kuelewa ni kubwa mkopo ni kwa manufaa ya mtoa mkopo sio mkopaji ile ni biashara sio huduma
Back
Top Bottom