Recent content by john doe1

  1. john doe1

    JamiiForums Tanzania Anusuriwe kabla kesi haijawa ngumu, mapenzi shikamoo!

    dunian kote mambo n hay
  2. john doe1

    JamiiForums Tanzania Anusuriwe kabla kesi haijawa ngumu, mapenzi shikamoo!

    kesi ya nn si ampe taraka hata mahakaman akipotea huko n juu yake wanaume wengne miyeyusho anyway KATAA NDOA KIJANA USIOE SAVE KIBUNDA KALE BATA
  3. john doe1

    JamiiForums Tanzania Huyu Mke sasa ananishinda, nimepoteza hisia kwake kwa kiwango Kikubwa sana

    heheheheheheheheeeeee
  4. john doe1

    JamiiForums Tanzania Nani au gari ipi itaruhusiwa kupita/kuanza safari kwanza

    yeyote mwenye haraka
  5. john doe1

    JamiiForums Tanzania Je, Ndoa ni Jela ya Wanaume? Je, walioko ndani wanatamani kutoka?

    bro kwenye pati ya mikazo kaweka mpaka vifungu vya kibiblia kwingne katoa mawazo yake tu😁😁😁
  6. john doe1

    JamiiForums Tanzania Je, Ndoa ni Jela ya Wanaume? Je, walioko ndani wanatamani kutoka?

    mshua kaweka vitu viwil kwa sentens moja Ndoa na Familia Familia sio Ndoa unaweza kua na familia na usiwe na Ndoq Ndoa ni muunganiko wa hiari kati ya mtu Me na mtu Ke
  7. john doe1

    JamiiForums Tanzania Ushauri wa bure bila tozo kwa dada zangu mlioolewa

    wamekusikia
  8. john doe1

    JamiiForums Tanzania Alikataa kila kitu kwa hiari yake… miaka 4 baadaye anarudi Mahakamani kuidai alichokataa.. Nautua mzigo

    unasema de unasema depend na mwanaume then unasema sheria zina mfava mwanamke heheheh
  9. john doe1

    JamiiForums Tanzania Alikataa kila kitu kwa hiari yake… miaka 4 baadaye anarudi Mahakamani kuidai alichokataa.. Nautua mzigo

    yote haya ungeyaupuka kama usinge oa KATAA NDOA KIJANA USIOE
  10. john doe1

    JamiiForums Tanzania Mbona wa zamani walikuwa wanalia kwenye tendo? Hawa wa sasa wanachezea simu tu. Nini kimebadilika?

    fanya sana mazoez kaka kula vizur kunywa maji mengi ukishindwa katumie vumbi
  11. john doe1

    JamiiForums Tanzania Utafungiaje Twitter halafu uendelee kuitumia?

    muujiza
  12. john doe1

    JamiiForums Tanzania PreGE2025 Tumekuwa a Failed State. Kila kitu kimekamatwa na Dola ya Chama. Si Mahakama, Si vyama vya Siasa, Si Majeshi, si Taasisi za Dini, Si Katiba

    nataman kila mtu akaitafute movie ya V for Vendetta hope watajua nafas yao kama raia na jins gavament zinavyo fanya kazi
Back
Top Bottom