Recent content by JMBONDE

  1. J

    JamiiForums Tanzania Acha watukane bali usiwatukane.lowasa the great

    Wapo walikuambia bora umekuja ukawa et ufie ukawa wakafa wao.bado wanakutukana lakini vitabu vitakatifu vinasema ajikwezae hushushwa.Ndugu watanzania wenzangu HV kwa yote tuliyofanyiwa Na ccm kama tutaichagua tena basi hata mola atatutelekeza maana uozo wote wa ccm tumeonyeshwa.kama ni walimu...
  2. J

    JamiiForums Tanzania Wasichana wawili wa kazi

    Naitwa Ustafhi Ally nipo babati.kuna mabinti wawili wameniomba niweke tangazo lao kuwa wanatafuta kazi za ndani.mshahara 35000 kwa mawasiliano piga 0714121228.
  3. J

    JamiiForums Tanzania UKAWA vs CCM katika urais, piga Kura hapa

    Lowasa
  4. J

    JamiiForums Tanzania Mabinti wawili wanatafuta kazi ndani

    Naitwa mwalimu James Mbonde. Kuna Shemeji zangu NEEMA Na zulfa wako tayari kufanya kazi za ndani popote. Wapo hombolo Dodoma kwa mawasiliano call 0689710292
Back
Top Bottom