Recent content by jina halisi

  1. jina halisi

    Wauza smartphone tukutane hapa

    Iphone 6 Gb 64 Battery health 100% Location: kigamboni dsm
  2. jina halisi

    Kabla sijapata ajira kampuni iliyoninyanyasa ndio iliyoniajiri

    [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] wana wamemalizia wenyewe.
  3. jina halisi

    Kipaji changu kimepotea

    Kipaji uwa kipo muda wote,ni swala la kuwekeza nguvu na muda tu.
  4. jina halisi

    Uchaguzi 2020 Ningekuwa Makonda ningesubiri mpaka 2025

    [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] ni mawazo na yalikuwa huru kwa wakati huo.
  5. jina halisi

    Natafuta kazi

    Kama anaeomba nafasi yupo serious lazima apate ushauri serious.
  6. jina halisi

    Natafuta kazi

    Kwa namna ulivyoandika hapa hata ningekuwa mimi ndio boss sidhani kama ningekupatia kazi. Vitu vya msingi tuwe tunachukulia serious,sasa hivi watu wengi wamesoma hili upate kazi lazima uwe na sifa za ziada,sasa kwa uandishi huu unaonekana msela tu wala degree yako sio kitu.
  7. jina halisi

    Ushauri: Kuna mwanaume nimempenda ila nina mpenzi ambae yupo nje ya nchi kikazi

    Kwani wewe shida ipo wapi? Nenda kakutae nae akupunguze hamu wakati unamsubiri mpenzi wako wa nje. Sasa unawaza habari za kutendwa kwani mumeo huyo,mtu wako si yupo nje? Mbona unaleta wivu kwa mchepuko. Hawezi kuondoka nayo,mpe tu akupunguzie siku za kumsubiri mumeo mtarajiwa.
  8. jina halisi

    Nimerudi home nimemkuta wife anacheza mziki akiwa utupu

    Mkuu yani hapo alikuwa anakusubiri wewe umpelekee moto. Kama hukufanya hivyo utakuwa umeniangusha sana.
  9. jina halisi

    Wauza smartphone tukutane hapa

    Tatizo unataka kuuza kwa bei za dukani,na huku town watu wengi ni wajanja wa simu.
  10. jina halisi

    Pepo la ngono lina jinsia mbili

    Asante kwa elimu mkuu.
  11. jina halisi

    Wauza smartphone tukutane hapa

    Ahaaaaaaa
Top Bottom