Recent content by JanaLeoKesho

  1. J

    JamiiForums Tanzania Mke wangu mchafu, nimeongea nimechoka

    Kuna mwanamke nilipanga kumuoa ko ikabidi nimchukue niishi nae kwangu kama mchumba wangu ndipo nilipogundua kuwa mwanamke nilienae n mchafu sana Wala hajali n mchafu uliopitiliza ko nikajitahidi kumfundisha usafi bila kumsema vibaya lkn haikuzaa matunda na nikaja kuhundua kuwa hawez kubadilika...
  2. J

    JamiiForums Tanzania Ni situation gani ilikufanya utambue kuwa lazima utafute pesa hata iweje?

    Alinambia "no money no love"
  3. J

    JamiiForums Tanzania Maajabu ya biashara ya uchimbaji wa madini ya dhahabu

    Karibu sana mwakitolyo
Back
Top Bottom