Recent content by James Misana

  1. J

    JamiiForums Tanzania Wakuu naomba Connection ya Kinglion Kibaha

    kiongozi waweza nipa muongozo zaidi nahitaji kazi ya ufundi umeme hapo,sijui unanisaidiaje hapo?nimetuma cv lakn kmyaaa.
  2. J

    JamiiForums Tanzania Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Leo kuna mtu humu namtaka nimnyonye kinyesi ,sio kwa kuliwa laki 1 moja hv daaaaaah[emoji51][emoji51][emoji51][emoji51][emoji51][emoji51][emoji51][emoji51][emoji51][emoji51][emoji51][emoji36][emoji36][emoji36][emoji36][emoji36][emoji36][emoji36][emoji36][emoji36][emoji36][emoji36]
  3. J

    JamiiForums Tanzania Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Umasikini tu unakusumbua boss
  4. J

    JamiiForums Tanzania Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Daaah wakuu,,yan kila nikitafuta mbinu gani ya kumuua kanjibai sipati kabsaaa lakn pesa yake iko wazi kabsaaaa yani inshu kuibeba tu
  5. J

    JamiiForums Tanzania Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Kanjibai lazima urudishe pesa zangu zote ulizowahi kunila,,nitarudi kwa nguvu zangu zoteeeeee
  6. J

    JamiiForums Tanzania Nyumba ya kupanga Bamaga, Dar es Salaam

    Room moja afu gharama kubwa namna hyo ?
Back
Top Bottom