Wadau
Kumeibuka hii biashara ya jamaa zetu hapa Kigamboni kuvusha abiria kinyume name she ria kwani vyombo hivi Havana hats life jacket. Na sasa mida ya jioni wanabeba abiria karibu na polis upande wa Magogoni. Naomba Polis i zuieni hawa wangu wasiendelee wasije tuletea madhara.
Hivi tutabadilika lini Watanzania tumepata Kiongozi anayejali utawala was sheria hafai tena. Is it fair nchi kubaki ya wapiga deal? Naamini yupo na wataalamu mbalimbali watamshauri. Tuwape support itikadi zetu tuziweke pembeni kukosoana pia ni vizuri lakini tuseme nini cha kufanya pale unapoona...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.