Recent content by ielewemitaa

  1. ielewemitaa

    Mbunge Kingu: Askofu Gwajima alidhamiria kuchonganisha Serikali na Wananchi

    Mbali wapi tena?maana yeye amefanya kazi yake vizuri kuishauri serikali
  2. ielewemitaa

    Mbunge Kingu: Askofu Gwajima alidhamiria kuchonganisha Serikali na Wananchi

    Wataalamu waliounda tume ya Rais kutafiti chanjo wameruhusu pasi na shaka kuwa chanjo inafaa , na Rais akapigwa chanjo, halafu anatokea mtu amekula maharage anasema watu wamepewa pesa, akiambiwa athibitishe hawezi sasa unataka achekewe tuuu haipo
  3. ielewemitaa

    Ndugai anatumia mda na Pesa za Walipa Kodi Kumjadili Askofu Gwajima?

    Hayo maoni yako sio sheria, ila kanuni ndio zinataka kuwa lazima asikilizwe kisha bunge lipitishe
  4. ielewemitaa

    Mbunge Kingu: Askofu Gwajima alidhamiria kuchonganisha Serikali na Wananchi

    Gwajima anaropoka bila ushahidi , anadai kuna watu wamepokea pesa kupitisha chanjo , ameombwa ushahidi ameshindwa, wacha panga limpitie
  5. ielewemitaa

    Mbunge Kingu: Askofu Gwajima alidhamiria kuchonganisha Serikali na Wananchi

    Gwajima alizidi wacha wampige nyundo
  6. ielewemitaa

    Ndugai anatumia mda na Pesa za Walipa Kodi Kumjadili Askofu Gwajima?

    Yule ni mbunge sio mpuuzi, na hivi ndio namna mambo yao yanavyo tatuliwa kwa mujibu wa kanuni
  7. ielewemitaa

    Ndugai anatumia mda na Pesa za Walipa Kodi Kumjadili Askofu Gwajima?

    Gwajima ni mbunge sasa ulitaka ashughulikiwe vip wakati huo ndio utaratibu
  8. ielewemitaa

    Ndugai anatumia mda na Pesa za Walipa Kodi Kumjadili Askofu Gwajima?

    Gwajima ni wakala tu, akishughulikiwa huyo wanakuwa wameshughulikiwa wengi na ujumbe umefika
  9. ielewemitaa

    Mbunge Kingu: Askofu Gwajima alidhamiria kuchonganisha Serikali na Wananchi

    Walikua wanaogopa kuchambwa kwenye madhabau
  10. ielewemitaa

    Kirumbe Genda: Mapendekezo ya Adhabu kwa Askofu Gwajima hazitoshi

    Gwajima amekamatwa kama kuku mwenye mdondo
  11. ielewemitaa

    Jumuiya ya kimataifa ina wasiwasi kuhusu wanawake wa Afghanistan na Haki zao

    Kama waliyajua hayo kwanini walitangaza kuondoa majeshi? Taliban anayo namna yake ya kuongoza, wao wameshindwa wakae pembeni
  12. ielewemitaa

    Jumuiya ya kimataifa ina wasiwasi kuhusu wanawake wa Afghanistan na Haki zao

    Kwenye kila uhuru kuna mipaka yake, watu lazima wadhibitiwe ili jamii iwe salama, ndio maana hata huko Ulaya sio kila mtu anaangalia Porno ni mpaka ufike miaka 18, lengo ni kumlinda kijana mdogo au mtoto mdogo, hivyo kwenye kila uhuru kuna mipaka yake
  13. ielewemitaa

    Mataifa yaanza kuwaondoa raia wake Nchini Afghanistan

    Marekani sio watu wa kuwaamini hata kidogo
Top Bottom