Pumbav kabsa..et mfuko wa bei ya vyakula imeshuka.....kilo ya unga kuuzwa elf mbili ndo kushuka?mchele kuuzwa elf mbil umeshuka...achen kuleta data zachumban kwenu nyambafu
Shoga hyo madole yanamsumbua .....hana lolote anatfta kiki tu ili apate nafas mana ishazoeleka ukiusifia utawala wa awamu ya tano kuteuliwa kunakuhusu...hyu shoga anatangatang sana mpira umemshinda sasa kabaka siasa...kichaa sana hyo ila sishangai maana mtu alozoea kut......wa madole hawez kuw...
We waangalia mieleka ya bongo ama?roman bila faul hajawai pigwa one in one na brown angalia mech zote kachezea kichapo...yan brown kamshind roman mara mbili tuu nazo kwa kusaidiwa..
Umemjibu kwa busara sanaaaa ..maana yey anamawazo mafupi sana..yan kwa ranking magu n wa mwish kat ya marais wote dunian
Sent using Jamii Forums mobile app
Naziona sana kama vijana kukosa ajira..madawa hosptal hakuna..maendeleo zeroo kabsa kutumbua wenye vyet fej nakumuacha bashite ambaye hata chet fake hana..kujeng uwanja wa ndege chato na kuweka taa za barabaran ili ztumiwe na punda maana punda ndo weng pale chato
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.