Recent content by Hayhariohay

  1. Hayhariohay

    JamiiForums Tanzania Mwanamke niliyemtongoza ameanza kunisema vibaya kwa wengine

    Ndo maana naomba ushauri
  2. Hayhariohay

    JamiiForums Tanzania Mwanamke niliyemtongoza ameanza kunisema vibaya kwa wengine

    Nawapata wakuu
  3. Hayhariohay

    JamiiForums Tanzania Mwanamke niliyemtongoza ameanza kunisema vibaya kwa wengine

    powa mkuu nimekuelewa
  4. Hayhariohay

    JamiiForums Tanzania Mwanamke niliyemtongoza ameanza kunisema vibaya kwa wengine

    Ha ha haaa asanteni kwa ushauri na ushirikiano nita ila mengine burudani
  5. Hayhariohay

    JamiiForums Tanzania Mwanamke niliyemtongoza ameanza kunisema vibaya kwa wengine

    Asanteni wakuu nimejifunza kitu ila mi ni member mpya hapa jf kama ntakuwa siwajibu kwa utaratibu tambuen siyo mzoefu
  6. Hayhariohay

    JamiiForums Tanzania Mwanamke niliyemtongoza ameanza kunisema vibaya kwa wengine

    Kanadai sina hadhi ya kuwa nae in blood hanipendi
  7. Hayhariohay

    JamiiForums Tanzania Mwanamke niliyemtongoza ameanza kunisema vibaya kwa wengine

    Asanteni kwa ushauri tatizo mi na uyo dem ni majirani nimfanyeje au niache hata kumsalimia
  8. Hayhariohay

    JamiiForums Tanzania Mwanamke niliyemtongoza ameanza kunisema vibaya kwa wengine

    Wale magwiji wa mambo waje huku nyumba inavuja
  9. Hayhariohay

    JamiiForums Tanzania Mwanamke niliyemtongoza ameanza kunisema vibaya kwa wengine

    Wakuu habari zenu nimekuja kwenu kutaka ushauri mimi nina miaka 23 kuna demu nimetokea kumpenda hilo haikuwa nowma kimbembe kilianza pale mwanaume nilipoamua kumwambia hisia zangu alikuwa na maongezi ya kawaida lakini kuna jamaa akamtongoza ndipo alipoamua kunichafua matusi hayo anayoongea huko...
  10. Hayhariohay

    JamiiForums Tanzania Kujitegemea huanza baada ya kuwa na kipato au umri ukiwa mkubwa

    Mi om niliachana nao nikiwa na 16 years
Back
Top Bottom