wakati mwingine mkigoma mhakikishe hao mbwa wa kikwete (mkandala, mgaya, na maboko) mnawatia majeraha la sivyo mtakuwa mnapotezewa muda kwa kujifanya mnagoma kwa amani.
kilichobaki sio kulalamika na kutoa maelezo ya jinsi ulivyoonewa bali tuanze kujipanga kupambana na serikali hii kandamizi. polisi hawana mbinu za kupambana bali wanatumia malalamishi yetu kuvimbisha vichwa vyao.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.