Recent content by Gobole Lenye Risasi

  1. Gobole Lenye Risasi

    JamiiForums Tanzania Naichukia sana Simba. Imvenigharimu mara 3 hivi

    Arse holey yako
  2. Gobole Lenye Risasi

    JamiiForums Tanzania Kama Samia asingefanya hivi October 29 sasa hivi Watanganyika wangekuwa vile

    Watanganyika wengi waliamini ndo wakati wa kuchukua nchi yao. Wendawazimu kabisa hawa. Waliamini ni wakati wa nchi kumilikiwa na kufaidisha wote. Kama Samia asingeruhusu yale mauaji makubwa toka Tanganyika iundwe nadhani kwa sasa nyie machogo mngekuwa huru na nchi mkitaka kuiendeleza mtakavyo...
  3. Gobole Lenye Risasi

    JamiiForums Tanzania Ulikuwa mtu huru una enjoy Life. Ghafla unaambiwa umeteuliwa kuwa Ayatollah Iran. Unaoneshwa mashimo ya kuishi

    Huu ni uchonganishi. Posho wamesema wataongeza
  4. Gobole Lenye Risasi

    JamiiForums Tanzania istanbul Mvua ya El-nino Mafuriko yaliyotokea jana usiku siku ya jumatano haya ndio madhara yake

    Yes nipo na mke wangu kigori.
  5. Gobole Lenye Risasi

    JamiiForums Tanzania MSAADA WA KISHERIA: Pesa ya Fidia ya Nyumba Mil 100 ya Mama Imeingia kwa Mtoto wa Miaka 20 na Amekataa Kurudisha

    Huyo dogo. Angekula viboko vya kutosha sana. Kisha ngemfungia ndani na kwenda kuchukua polisi wamweke ndani. Bank ningeenda kutoa taarifa na uthibitisho wote. Kisha hizo pesa zingetolewa asingepata hata tsh 50 ya njano.
  6. Gobole Lenye Risasi

    JamiiForums Tanzania Yanga tuchukue hili la Simba nasi tuwaige. Nimependa wanachofanya hapa.

    Sisi hatuna wachezaji wetu Legends? Tuwakusanye nasi tufanye kama Mikia wanavyofanya. Inapendeza sana.
  7. Gobole Lenye Risasi

    JamiiForums Tanzania Kila nikimkumbuka Zitto Kabwe nacheka sana. Aibu naona mimi

    Alisema angelinda kura
  8. Gobole Lenye Risasi

    JamiiForums Tanzania Naichukia sana Simba. Imvenigharimu mara 3 hivi

    Sisi wana CCM tulianza ichukia zamani sana Simba S.C hii team wanajifanya wao ndo wasomi, wao ndo waelewa. Simba ikifungwa huwa nawahi Msikitini kufanya usafi na swala . Nakuwa na furaha sana. Hili li team linatumika na wapinzani wa CCM pia kuhujumu harakati. Mi silipendi kabisa. Nlishapigwa...
  9. Gobole Lenye Risasi

    JamiiForums Tanzania Kila nikimkumbuka Zitto Kabwe nacheka sana. Aibu naona mimi

    Nacheka sana. Zamani zitto junior alikuwa kama ana akili akili flani hivi. Nadhani kutokana na watu aliokuwa anajihusisha nao. Ameenda kugaragazwa na Baba Levo. Yaani watu walikubali ushauri wake tu wa kumchagua Rais Samuya. Yeye wakamgaragaraza kama mbwa koko. Kwa sasa hata akiitisha mkutano...
  10. Gobole Lenye Risasi

    JamiiForums Tanzania Rachel Dangwa yuko 'kwenye Mikono Salama'

    AIBU NAONA MIMI. YAANI WOTE MMEKUWA WANAWAKE WA MIPASHO NA UONGO. KAMA MAMA YENU.
  11. Gobole Lenye Risasi

    JamiiForums Tanzania Wallah Wabillah leo nimeamini baada ya Mungu, Mzungu

    kuna member mmoja humu baba yako alichoweza kugundua ni kukwea mnazi kwa mkono mmoja kwa kutumia vaseline iliyopashwa moto kidogo. upo hapa anamponda Elon Musk.
  12. Gobole Lenye Risasi

    JamiiForums Tanzania Wallah Wabillah leo nimeamini baada ya Mungu, Mzungu

    Unazungumzia marehemu Hayatollah? Mojtaba anaishi kwenye mashimo sasa kama panya. Iran hali tete ipo hoi. Mademu tu walienda watia vidole wairan kwao mule mule. Ukiacha kuuliwa kama kuku kwa paggers. Unafahamu Hayatollah mwingine alikufa kma panya aloyedondoshewa tofali?
  13. Gobole Lenye Risasi

    JamiiForums Tanzania Wallah Wabillah leo nimeamini baada ya Mungu, Mzungu

    Waliwadanganya wapi? Nani kawazuia kusoma masomo ya sayansi? Ni ujinga kutafuta wa kulaumu. Waliogundua vitu wa hapa wapo wapi?
Back
Top Bottom