Lizaboni
Kwenye kikao alikuwepo lowasa, mbowe, sumaye, kingunge na apson sasa ww nani kakupa taarifa kati ya hao au ndo kujitekenya na kucheka mwenyewe
Habarini wana jamvi, mwenye utaalamu zaidi kuhusu ufugaji wa bata hasahasa mahali na mazingira yapi wanapenda kutaga mayai yao. Kwa kifupi ninao bata watatu, dume na jike mbili ambao hawajaanza kutaga na nimefanikiwa katika kuwalisha na kuwatunza kwani afya zao ziko poa ila sina ujuzi na jinsi...
si hilo tu watu wengi wanaenda soma hawana uelewa na fani ya IT ndo mana wanaona uguma kwenye programming na kuishia kukimbilia vitu rahicrahic ilimrad wamalize chuo
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.