Recent content by George Munuo

  1. G

    JamiiForums Tanzania Chuo Kikuu Dodoma (UDOM) Wataka Lowassa agombee urais 2015

    Wakisikia jina lowassa wanapata mshtuko kama sita na membe .
  2. G

    JamiiForums Tanzania Ni kipi kinawapa ujeuri wabunge wa CHADEMA?

    Ni ujinga na kutaka sifa
  3. G

    JamiiForums Tanzania Chuo Kikuu Dodoma (UDOM) Wataka Lowassa agombee urais 2015

    Hatuwezi wote kuwa cdm
  4. G

    JamiiForums Tanzania Chuo Kikuu Dodoma (UDOM) Wataka Lowassa agombee urais 2015

    Kwani wanachuo wa kutoa mawazo yao ni dhambi?
  5. G

    JamiiForums Tanzania Chuo Kikuu Dodoma (UDOM) Wataka Lowassa agombee urais 2015

    Mbona mnapenda majungu na dr slaa awe wa karatu
  6. G

    JamiiForums Tanzania Chuo Kikuu Dodoma (UDOM) Wataka Lowassa agombee urais 2015

    Acheni wivu kwani hafai kuwa rais ya nchi? Hata chadema wanamkubali
Back
Top Bottom