Recent content by Geofrey Andrew Sanga

  1. G

    Anna Mghwira: Tuendeleze mjadala wa mikopo ya elimu ya juu na tuchukue hatua

    SASA MAMA WALIOKO KILIMMMMANJARO UMEWASAIDIAJE?
  2. G

    Ripoti ya uvamizi Clouds hadharani: Makonda alitishia kuwaingiza kwenye skendo ya dawa za kulevya

    HUENDA NAPE AKAWA WA KWANZA KUFUKUZWA KAZI KABLA YA MAKONDA YANGU MACHO.
  3. G

    Halmashauri ya jiji la Mbeya mmeshindwa kazi

    Jamani wahusika soko la uyole ni hatari kwa wananchi serikali ya jiji mmeshindwa kujenga choo na kilichopo ni cha shimo na kimejaa kama picha inavyoonyesha hapo chini (samahani kwa picha ila ndo hali halisi) na cha ajabu zaidi hili ndiyo soko la pili kwa ukubwa jijini mbeya . Na lipo mtaa wa...
  4. G

    ACT Wazalendo washinda Uchaguzi wa Marudio Mbeya

    CDM MBEYA WANASHIKA JIJI WALIANZA NA MITAA MINNE MWAKA 2009 NAYO NI ILOMBA,NSALAGA IWAMBI NA MMOJA NIMESAHAU
  5. G

    ACT Wazalendo washinda Uchaguzi wa Marudio Mbeya

    MAREKEBISHO NI MTAA WA KABISA KATA YA MBALIZI ROAD NA SIO MTAA WA SASA
  6. G

    ACT Wazalendo washinda Uchaguzi wa Marudio Mbeya

    MIMI NI KATIBU MWENEZI ACT MBEYA MJINI NINACHOFURAHI NI KWAMBA NIMEWASHINDA CCM ....CHADEMA NYIE NDUGU ZETU NA MARAFIKI WETU NA WENGI WENU TUNAISHI VIZURI ADUI YANGU NI CCM.... HATA HIVYO HIVYO KUNA SIKU TUTAFANYA KAZI PAMOJA CHA MSINGI TUITOE CCM
  7. G

    Maalim Seif: Mimi ndio Rais wenu

    kama humjui endelea kufuatilia utamjua tu hapahapa kwenye topiki hii
  8. G

    Maalim Seif: Mimi ndio Rais wenu

    Kama ningekuwa jaji au ningekuwa na sifa zinazotakiwa kisheria ningemwapisha seif ili aendelee kuchapa kazi
  9. G

    Msimamo wa CHADEMA kuhusu yanayoendelea Burundi ni upi?

    Jamani kama mtanzania nahitaji kujua msimamo wa chadema kuhusu hali inayoendelea Burundi ukizingatia chanzo cha ghasia zote nchini humo ni suala la mkuu wa kaya wa kule kubadili katiba ili agombee mara ya tatu. Na suala hili limewahi kufanywa na mwenyekiti wa chadema kwa chama chake hivi...
  10. G

    CHADEMA Imeshapoteza Majimbo ya Ubunge kuelekea Uchaguzi Mkuu 2015

    nasikia hakuna aliyewahi kuwa mtunza hazina wa chadema ambaye hakuwa mchaga
  11. G

    Habari na Picha: Mkutano Mkuu wa ACT-Tanzania ulivyofana.

    tatizo lako nini mbona mimi ni shabiki wa mbeya city na pia ni mwanachama wa ACT-WAZALENDO
  12. G

    Habari na Picha: Mkutano Mkuu wa ACT-Tanzania ulivyofana.

    KIMESAJILIWA KWA JINA LA ACT-TANZANIA wazalendo ni kauli mbiu
  13. G

    Serikali Mbeya yafyeka mahindi ya wananchi yaliyo karibu kukomaa

    Wakati watu wengine maeneo mbalimbali duniani wakifa na njaa watu wanaosemekana ni TANESCO mkoani mbeya wilaya ya Mbeya vijijini kijiji cha Izuo na kijiji cha Iyunga mapinduzi kata ya Iyunga mapinduzi tarafa ya Mbalizi wamefyeka mahindi ya wananchi yaliyokaribu na kukomaa yaani bado mwezi...
  14. G

    Kadi za ACT zilizoibiwa zapatikana ofisi za CHADEMA

    Katika kudhihirisha chadema kweli ni wezi siku ya ijumaa tarehe 26/9/2014 walilazimika kukabidhi kadi na bendera walizoiba kwenye ofisi ya ACT-TANZANIA ya mkoa wa mbeya iliyopo eneo la uyole mwanzoni mwa mwezi wa sita mwaka huu.Jambo hilo litukia baada ya msako mkali wa jeshi la polisi na kukuta...
Top Bottom