Recent content by Gabriery

  1. Gabriery

    JamiiForums Tanzania Habari wapendwa

    Shukrani mkubwa
  2. Gabriery

    JamiiForums Tanzania Habari wapendwa

    Nashukuru sana kaka ila naomba niku ulize kilimo kina weza nisaidia pia msaada
  3. Gabriery

    JamiiForums Tanzania Habari wapendwa

    Habari wakubwa mimi ni kijana mwenye umri wa miaka 21 nilikua naomba ushauri wenu nataka niende nika somee kilimo je nime fanya chaguo sahii naomba ushauri wenu wapendwa
  4. Gabriery

    JamiiForums Tanzania Habari wapendwa

    Ila ndugu yangu huki somea kilimo kuna huakika WA ajira msaada wako mkubwa
  5. Gabriery

    JamiiForums Tanzania Habari wapendwa

    Jamani naomba ushauri kutoka kwenu nilikua nataka kwenda kusomea kilimo na pia napenda niji ajiri kupitia kilimo ila nilikua naomba mnishauri nika some au niji ajiri kupitia kilimo msaada wenu wakubwa. Sent using Jamii Forums mobile app
Back
Top Bottom