Recent content by FirstLady1

  1. FirstLady1

    Mahakama ya Kisutu imewatia hatiani Viongozi wa CHADEMA na kuwahukumu kulipa faini ya Tsh. Milioni 350 au kwenda jela, Wapelekwa Segerea

    Hivi bado inaendelea? Na hukumu iwe ya haki la sivyo uchaguzi watafanya wenyenye
  2. FirstLady1

    Ndoa za siku hizi zina matatizo gani?

    Stamina kaachana bwana usitudanganye
  3. FirstLady1

    Kama una mpenzi au rafiki na unapiga simu mara ya kwanza, ya pili na mara ya tatu na hapokei usipige tena

    very true sasa ukija mpigia anavyolalamika utadhani wewe kila kona unabebana na simu
  4. FirstLady1

    Riwaya za Kiswahili ambazo hazitakuja kuandikwa tena

    Vitabu vya B .Mtobwa na E.Msiba nikisoma kama naangalia movie ,
Top Bottom