Recent content by fex big thinker

  1. F

    JamiiForums Tanzania Alinisaliti, nilichomfanyia hatokaa anisahau daima

    swala la usaliti katika ndoa especial mwanamke kumsaliti mmewake halijawahi kumuacha mtu salama.
  2. F

    JamiiForums Tanzania Ridhiwani ahoji Serikali kujitapa uchumi kukua wakati wananchi hawana maisha bora

    TENA HUYU NDO ANYAMAZE KABISAA NA AKATUONESHE PESA YETU WALIPOIFICHA.
  3. F

    JamiiForums Tanzania Sakata la Mchanga wa Madini: Mwanasheria wa ACACIA yuko London kufungua kesi

    umaskini wa akili ndio umaskini mbaya zaidi duniani kuliko umaskini wowote ule, kweli tuogope kumfukuza mwizi eti kisa tutadhtakiwa na mnachotakiwa kujua wale jamaa sio watu soft kiasi hiki wanajua wanamakosa ila n mfa maji haishi kutapatapa msijidharau kwa maana hakuna ataewaheshimu kama nyie...
  4. F

    JamiiForums Tanzania Kwenye sakata la mchanga wa dhahabu, nafahamu ukweli wa ndani

    mkuu kama kweli ulikuwa na hii takwimu mbona hukuitoa kabla? hao acacia sio wazembe wakutulia mpaka miezi 2 imepita na wanahisa wanalalamika kwakuwa dili inafifia halafu isitoshe hayo makontena yapo waongozane na tume wakimtaka na mh. prezda maana nae c haba kwenye chemia wakathibitishe...
  5. F

    JamiiForums Tanzania ACACIA Mining PLC: We do not agree with President Magufuli Committee's findings...

    huo ndo umaskini wako uwoga wako watakuchukulia kila ki2 kwa huo uwoga pambana hiyo n haki yako
  6. F

    JamiiForums Tanzania Mpenzi wangu kanicheat mara mbili na wanaume wawili tofauti, Inaniuma sana

    mkuu unataka nn sasa hapo ukikubali ivyo ujue ataendelea kurudia akijua atasamehewa poga chini anza upya wapo wengi mwengine akizngua piga chini tena mpka umpate atakaeeleweka pumbavu hawa watu. note: moyo sukuma damu c vingine.
  7. F

    JamiiForums Tanzania Kijana wa miaka 25 kuendelea kama bado umekaa kaa tu kwenu jitathmini upya

    subiri watakuletea we endelea kula kulala home na kumsoma bashite.
  8. F

    JamiiForums Tanzania Rais anasema Eti anaomba muendelee kumuombea ili Urais usimpe kiburi na jeuri

    unataka mwizi alieihujumu nchi kwa miaka kadhaa apewe haki? haki ipi? ww utamtendea vipi mwanamke aliyekudanganya miaka kadhaa kwa kukupa ulee mtoto ambaye sio wako na ww ukampa haki zote kama mtoto wako, utampa haki?
Back
Top Bottom