Nilikuwa na mwanamke wangu wa Kikurya siku moja kaenda kumpokea ndgugu yake Ubungo saa tano usiku. Pale darajani vibaka wakapora laptop, Alimng'ang'ania mmoja mpaka kituo cha polisi despite kipigo alichokuwa anapata. Tumeshindwana kwa ajili ya utemi wake.
Hawa huwa wanafungua koki kwani mara nyingi mafuta yanakuwa yameshashushwa na magari yanakuwa yanaenda kupakia mzigo mwingine. Asikuongopee mtu hawathubutu kugusa gari iliyobeba mzigo.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.