Ni bora hata angeandika please open the attached letter au please find the attached letter,hao ndio wanajiita matajiri,mikia bwana
Sent using Jamii Forums mobile app
Hivi waliosaini mikataba hii yote na nahisi mwanasheria mkuu wa serikali atakua anajua kila kitu,kwa kweli hii ni shida sana acha tuone hii game itaishaje?
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.