Nyerere ni muasisi wa CCM, alitumia short cut kuukwepa ukabila kwa kuanzisha CCM. Naweza kusema hakuona mbali kwa sababu mfumo haujaweza kufanya kazi bila yeye kuwepo.
CCM ni zaidi ya makaburu wa south ambao Nyerere alipigana nao
Kila baada ya mtanzania kupotea Chadema na wanaharakati huanza na free flani, free Mdude, free Soka nk... ni kama mnawapongeza tu watekaji nafikiri hata anayewatuma anafurahi akiwaona mnasema free flani kwa sababu anajua mnaumia.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.